ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
12

• หญิง
19

รวม
31


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
22

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
4

• ประถมศึกษา
1

• ไม่ระบุ
3


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
2

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
2

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
2

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
3

• แผนกวิชาช่างยนต์
3

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
3

• แผนกวิชาการบัญชี
4

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
3

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
2

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
2

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
1

• งานประชาสัมพันธ์
3

• งานบุคลากร
2

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
1

• งานพัสดุ
3

• งานอาคารสถานที่
5

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
2

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
1

• งานความร่วมมือ
1

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
1

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
3

• งานปกครอง
2

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
5

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
2

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
2

• งานครูที่ปรึกษา
1

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
3

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
3

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
1

• งานทะเบียน
2

• งานวัดผลและประเมินผล
2

• งานสื่อการเรียนการสอน
1

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
2

• งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
1

• งานอาคารสถานที่(พนักงานบริการ)
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
1


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)
• ครูอัตราจ้าง
2
• รองหัวหน้าแผนก
2
• หัวหน้างาน
2
• ครูประจำงาน
2
• ผู้ดูแลระบบ
2




ผู้อำนวยการ



นางสาวจิตราวรรณ บุตราช
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา




รองผู้อำนวยการ



นายพิพัฒน์ บุญศิริ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
หัวหน้างาน งานบุคลากร




หัวหน้าแผนก



นางกัญญา บุญศิริ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
รองหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
รองหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
รักษาการรองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายทรงศักดิ์ พบบ่อเงิน
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์
รองหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายศิวกานต์ ศรีวารี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
รองหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นางรุ่งฤดี พรายมณี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
รองหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
รองหัวหน้างาน งานปกครอง
รักษาการรองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา



นางสาวเปมิกา กลั่นบุศย์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
รองหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นายธนกร ศิริกิจธนสาร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
รองหัวหน้างาน งานพัสดุ




หัวหน้างาน



สารภี สำเนียงดี
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
รองหัวหน้างาน งานการเงิน



วงเดือน ป้องกัน
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวเนตรนภา ชิ้วบุตร
หัวหน้างาน งานการเงิน
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวธารสาย เกษตรสำราญ
หัวหน้างาน งานบัญชี
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวสุดารัตน์ เสนอินทร์
หัวหน้างาน งานพัสดุ
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการบัญชี
รองหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
รองหัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี



ศุภากร ทองนุ่ม
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
รองหัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นายพงศธร ดีเดช
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
รองหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
รองหัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายศักดิ์ชัย ชื้นแสง
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
รองหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
รองหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



วัชระ ขำสุวรรณ
หัวหน้างาน งานปกครอง
รองหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
รองหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



ภาคภูมิ จงใจรักษ์
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
รองหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
รองหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นายนิพัฒน์ กันหริ
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นางสาววิภาดา ดีดวงพันธ์
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
รองหัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ธุรการหน่วยเบิกพัสดุ (แผนก) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์




ครูอัตราจ้าง



สดายุ จำเริญศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
รองหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่




ลูกจ้างอัตราจ้าง



นายประสาน สืบดา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นางสาริกา สารีวงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานบริการ)




เจ้าหน้าที่ธุรการหน่วยเบิกพัสดุ (ฝ่าย)



นางสมใจ แก้วพรายตา
เจ้าหน้าที่ธุรการหน่วยเบิกพัสดุ (ฝ่าย) ฝ่ายวิชาการ
เจ้าหน้าที่ประจำ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ประจำ งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวนริศรา ขำคม
เจ้าหน้าที่ธุรการหน่วยเบิกพัสดุ (ฝ่าย) ฝ่ายบริหารทรัพยากร
เจ้าหน้าที่ประจำ งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
เจ้าหน้าที่ประจำ งานทะเบียน



จิราภา พรมทุ่ง
เจ้าหน้าที่ธุรการหน่วยเบิกพัสดุ (ฝ่าย) ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ประจำ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา




เจ้าหน้าที่ประจำ



นางน้ำอ้อย สุขกรม
เจ้าหน้าที่ประจำ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ประจำ งานบุคลากร



มณธิดา พรหมเกตุ
เจ้าหน้าที่ประจำ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ประจำ งานวางแผนและงบประมาณ
เจ้าหน้าที่ประจำ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



ทรรศนีย์ ลัดดากุล
เจ้าหน้าที่ประจำ งานการเงิน



สิริลักษณ์ เกิดผดุง
เจ้าหน้าที่ประจำ งานพัสดุ



อลิสา อุปจันโท
เจ้าหน้าที่ประจำ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
เจ้าหน้าที่ประจำ งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ประจำ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา